G121SN01 V4 AUO Màn hình LCD 12,1 inch 800 × 600 IPS
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: G121SN01 V4
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
TRUNG QUỐC
nhà chế tạo:
AUO
Tên mô hình:
G121SN01 V4
Kích thước màn hình:
12,1 inch
Nghị quyết:
800 (RGB) × 600, SVGA, 82PPI
Loại màn hình:
a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD
Kích thước màn hình:
246 (W) × 184,5 (H) mm
kích thước vật lý:
279 (W) × 209 (H) mm
Kích thước trực quan:
249,05 (W) × 188,3 (H) mm
Độ chói:
450cd / m² (Loại)
Độ tương phản:
700: 1 (Kiểu) (truyền)
Thời gian trả lời:
25/10 (Loại) (Tr / Td) mili giây
Được dùng cho:
Công nghiệp
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD 600 IPS G121SN01 auo
600 Màn hình LCD IPS 12
1 inch auo
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD AUO 12,1 inch G121SN01 V4 cho màn hình LCD công nghiệp
Thông tin chi tiết sản phẩm :
Bảng điều khiển màn hình LCD TFT, đèn nền LCD / LED
A Grade, mới 100% nguyên bản
Trong kho
AUOMAN HINH LCDG121SN01 V4
nhà chế tạo AUO
Tên Model G121SN01 V4
kích thước màn hình 12,1 inch
Loại màn hình a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 800 (RGB) × 600, SVGA, 82PPI
Cấu hình pixel Thanh dọc RGB
Kích thước màn hình 246 (W) × 184,5 (H) mm
kích thước vật lý 279 (W) × 209 (H) mm
Kích thước trực quan 249,05 (W) × 188,3 (H) mm
xử lý bề mặt Lớp phủ mờ, cứng (3H)
độ sáng 450cd / m² (Loại)
Sự tương phản 700: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc đẹp nhất 6 giờ
Chế độ quang học TN, màn hình thông thường màu trắng, truyền
Góc nhìn 80/80/65/75 (Loại) (CR≥10)
Thời gian trả lời 25/10 (Loại) (Tr / Td) mili giây
Số lượng màu 262 nghìn / 16,2 triệu, 55% NTSC
Loại đèn nền 9S2P WLED, 50K giờ, với trình điều khiển LED
Trọng lượng bảng điều khiển 580g (Tối đa)
Ứng tuyển ngành công nghiệp
Tốc độ làm tươi 60Hz
Chức năng cảm ứng Không đụng hàng
hệ thống tín hiệu LVDS (1 ch, 6/8-bit), 20 chân, đầu nối
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Kiểu chữ)
Xếp hạng tối đa Làm việc: -30 ~ 85 ° C;Bảo quản: -30 ~ 85 ° C
Tại sao chọn chúng tôi :
Theo yêu cầu khác nhau của khách hàng,
chúng tôi có thể kết hợp tất cả các phụ kiện bao gồm bảng điều khiển,
màn hình cảm ứng, đèn nền LED và cáp LVDS.TFT LCD,
Bảng điều khiển LCD, màn hình LCD, màn hình LCD, màn hình LCD,
Mô-đun LCD từ 2,2 inch đến 88 inch.
Chất lượng được hứa hẹn, 100% ban đầu, giao hàng nhanh chóng,
cũng được đảm bảo một năm!
Vận chuyển và đóng gói:
G121SN01 V4 AUO Màn hình LCD 12,1 inch 800 × 600 IPS 0
3) Vận chuyển được chấp nhận: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, AIR FREIGHT, SEA FREIGHT
Câu hỏi thường gặp:
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Làm thế nào để thanh toán hóa đơn ?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương tây.
Q: Bao lâu là bảo hành?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày.
Q: Nếu tôi đặt hàng ngay bây giờ, khi nào bạn sẽ gửi hàng hóa của hóa đơn?
Chúng tôi là một trong những nhà cung cấp chuyên nghiệp và giàu kinh nghiệm về Màn hình LCD AUO 12,1 inch G121SN01 V4 cho Màn hình LCD công nghiệp, cung cấp cho bạn báo giá và tư vấn bảng giá.Chào mừng bạn đến với bán buôn các sản phẩm cao cấp, chất lượng và giá thấp trong kho với chúng tôi.Dịch vụ sau bán hàng tốt và giao hàng nhanh chóng có sẵn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%