Màn hình tấm nền LCD công nghiệp 640x480 IPS G057VN01 V2 5,7 inch
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: G057VN01 V2
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
TRUNG QUỐC
nhà chế tạo:
AUO
Tên mô hình:
G057VN01 V2
Kích thước màn hình:
5,7 inch
Nghị quyết:
640 (RGB) × 480 [VGA] 141PPI
Loại màn hình:
a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD
Kích thước màn hình:
115,2 (H) × 86,4 (V) mm
kích thước vật lý:
144 (H) × 104,6 (V) × 12,8 (D) mm
Kích thước trực quan:
118,2 (H) × 89,4 (V) mm
Độ chói:
700cd / m² (Loại)
Độ tương phản:
800: 1 (Typ.) (Truyền)
Thời gian trả lời:
15/10 (Đánh máy) (Tr / Td)
Được dùng cho:
Công nghiệp
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình tấm nền LCD công nghiệp 480 IPS
Màn hình tấm nền LCD công nghiệp G057VN01
Màn hình LCD 640 IPS IPS 5
Mô tả sản phẩm
AUO 640 * 480 G057VN01 V2 Màn hình LCD công nghiệp 5,7 inch
Thông tin chi tiết sản phẩm :
Bảng điều khiển màn hình LCD TFT, đèn nền LCD / LED
A Grade, mới 100% nguyên bản
Trong kho
MÀN HÌNH LCD AUO G057VN01 V2
nhà chế tạo AUO
G057VN01 V2 G057VN01 V2
Kích thước đường chéo 5,7 inch
Loại a-Si TFT-LCD, LCM
Số pixel 640 (RGB) × 480 [VGA] 141PPI
Cấu hình Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 115,2 (H) × 86,4 (V) mm
Phác thảo Dim. 144 (H) × 104,6 (V) × 12,8 (D) mm
Vùng bezel 118,2 (H) × 89,4 (V) mm
Sự đối đãi Chống chói, lớp phủ cứng (3H)
Độ chói 700 cd / m² (Loại)
Độ tương phản 800: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Xem hướng 12 giờ
Thời gian đáp ứng 15/10 (Đánh máy) (Tr / Td)
Góc nhìn 80/80/70/70 (Kiểu chữ) (CR≥10)
Chế độ hoạt động TN, thường trắng, truyền
Màu hỗ trợ 262 nghìn 50% NTSC
Nguồn sáng WLED, 50K giờ, với trình điều khiển LED
Trọng lượng 150 / 165g (Loại. / Tối đa)
Được thiết kế cho Công nghiệp
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện CMOS (1 ch, 6-bit), 33 chân Kết nối
Nguồn cấp 3.3V (Kiểu chữ)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 ° C;Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 ° C
Tại sao chọn chúng tôi :
Theo yêu cầu khác nhau của khách hàng,
chúng tôi có thể kết hợp tất cả các phụ kiện bao gồm bảng điều khiển,
màn hình cảm ứng, đèn nền LED và cáp LVDS.TFT LCD,
Bảng điều khiển LCD, màn hình LCD, màn hình LCD, màn hình LCD,
Mô-đun LCD từ 2,2 inch đến 88 inch.
Chất lượng được hứa hẹn, 100% ban đầu, giao hàng nhanh chóng,
cũng được đảm bảo một năm!
Vận chuyển và đóng gói:
Màn hình tấm nền LCD công nghiệp 640x480 IPS G057VN01 V2 5,7 inch 0
3) Vận chuyển được chấp nhận: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, AIR FREIGHT, SEA FREIGHT
Câu hỏi thường gặp:
Q: Tôi có thể thanh toán đơn hàng G057VN01 V2 qua thẻ tín dụng không?
A: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của mình thông qua tài khoản Paypal.
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Bao lâu là bảo hành?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Làm thế nào để thanh toán G057VN01 V2?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương tây.
Chúng tôi là một trong những nhà cung cấp chuyên nghiệp và giàu kinh nghiệm về Màn hình LCD công nghiệp AUO 640 * 480 G057VN01 V2 5.7 inch, cung cấp cho bạn báo giá và tư vấn bảng giá.Chào mừng bạn đến với bán buôn các sản phẩm cao cấp, chất lượng và giá thấp trong kho với chúng tôi.Dịch vụ sau bán hàng tốt và giao hàng nhanh chóng có sẵn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%