Màn hình bảng điều khiển LCD công nghiệp 12.1 '' G121XN01 V0
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: G121XN01 V0
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
TRUNG QUỐC
nhà chế tạo:
AUO
Tên mô hình:
G121XN01 V0 (G121XN01.0)
Kích thước màn hình:
12,1 inch
Nghị quyết:
1024 (2) × 768 (2) [XGA] 105PPI
Loại màn hình:
a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD
Kích thước màn hình:
245,76 × 184,32 mm (H × V)
kích thước vật lý:
279 × 209 × 9 mm (H × V × D)
Kích thước trực quan:
250,8 × 189,4 mm (H × V)
Độ chói:
500cd / m² (Loại)
Độ tương phản:
700: 1 (Kiểu) (truyền)
Thời gian trả lời:
25/10 (Loại) (Tr / Td) mili giây
Được dùng cho:
Công nghiệp
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD công nghiệp 12.1 ''
Màn hình LCD công nghiệp G121XN01
Màn hình LCD 12.1 công nghiệp
Mô tả sản phẩm
Màn hình bảng điều khiển LCD công nghiệp 12,1 inch G121XN01 V0
Thông tin chi tiết sản phẩm :
Bảng điều khiển màn hình LCD TFT, đèn nền LCD / LED
A Grade, mới 100% nguyên bản
Trong kho
AUO MAN HINH LCD G121XN01 V0 (G121XN01.0)
nhà chế tạo AUO
Tên Model G121XN01 V0 (G121XN01.0)
kích thước màn hình 12,1 inch
Loại màn hình a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1024 (2) × 768 (2) [XGA] 105PPI
Cấu hình pixel Hình chữ nhật RGBW
Kích thước màn hình 245,76 × 184,32 mm (H × V)
kích thước vật lý 279 × 209 × 9 mm (H × V × D)
Kích thước trực quan 250,8 × 189,4 mm (H × V)
xử lý bề mặt Lớp phủ mờ, cứng (3H)
độ sáng 500cd / m² (Loại)
Sự tương phản 700: 1 (Kiểu chữ) [Truyền]
Chế độ quang học TN, màn hình thông thường màu trắng, truyền
Góc nhìn 80/80/80/80 (Kiểu chữ) (CR≥10)
Thời gian trả lời 25/10 (Loại) (Tr / Td) ms
Số màu 262 nghìn / 16,2 triệu, 70% NTSC
Loại đèn nền 9S2P WLED, 50K giờ, với trình điều khiển LED
Trọng lượng bảng điều khiển 495g (Tối đa)
Ứng tuyển ngành công nghiệp
Tốc độ làm tươi 60Hz
Chức năng cảm ứng Không đụng hàng
hệ thống tín hiệu LVDS (1 ch, 6/8-bit), đầu nối, 20 chân
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Kiểu chữ)
Xếp hạng tối đa Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 85 ° C Nhiệt độ làm việc: -30 ~ 85 ° C
Tại sao chọn chúng tôi :
Theo yêu cầu khác nhau của khách hàng,
chúng tôi có thể kết hợp tất cả các phụ kiện bao gồm bảng điều khiển,
màn hình cảm ứng, đèn nền LED và cáp LVDS.TFT LCD,
Bảng điều khiển LCD, màn hình LCD, màn hình LCD, màn hình LCD,
Mô-đun LCD từ 2,2 inch đến 88 inch.
Chất lượng được hứa hẹn, 100% ban đầu, giao hàng nhanh chóng,
cũng được đảm bảo một năm!
Vận chuyển và đóng gói:
Màn hình bảng điều khiển LCD công nghiệp 12.1 '' G121XN01 V0 0
3) Vận chuyển được chấp nhận: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, AIR FREIGHT, SEA FREIGHT
Câu hỏi thường gặp:
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng G121XN01 V0 (G121XN01.0) của mình qua thẻ tín dụng không?
A: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của mình thông qua tài khoản Paypal.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần số lượng lớn G121XN01 V0 (G121XN01.0) không?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng số lượng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Q: Tôi sẽ nhận được hàng G121XN01 V0 (G121XN01.0) trong bao lâu?
A: Nói chung, sẽ mất 3-8 ngày để đến tay bạn bằng DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Chúng tôi là một trong những nhà cung cấp chuyên nghiệp và giàu kinh nghiệm về Màn hình LCD công nghiệp 12,1 inch G121XN01 V0, cung cấp cho bạn bảng báo giá và tư vấn bảng giá.Chào mừng bạn đến với bán buôn các sản phẩm cao cấp, chất lượng và giá thấp trong kho với chúng tôi.Dịch vụ sau bán hàng tốt và giao hàng nhanh chóng có sẵn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%