G070VW01 V0 Màn hình LCD công nghiệp 7 inch TFT 800x480 IPS
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: G070VW01 V0
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
TRUNG QUỐC
nhà chế tạo:
AUO
Tên mô hình:
G070VW01 V0
Kích thước màn hình:
7,0 inch
Nghị quyết:
800 (RGB) × 480 WVGA 133PPI
Loại màn hình:
a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD
Kích thước màn hình:
152,4 (Ngang) × 91,44 (Dọc) mm
kích thước vật lý:
170 (ngang) × 111 (dọc) × 8 (dày) mm
Kích thước trực quan:
155,2 (Ngang) × 94,24 (Dọc) mm
Độ chói:
400cd / m² (Loại)
Độ tương phản:
750: 1 (Typ.) (Truyền)
Thời gian trả lời:
20/10 (Typ.) (Tr / Td) ms
Được dùng cho:
Công nghiệp
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD công nghiệp G070VW01
Màn hình LCD công nghiệp 7 ''
màn hình hiển thị lcd 480 IPS 7 inch
Mô tả sản phẩm
a-Si Màn hình TFT-LCD G070VW01 V0 7 inch 800x480 Màn hình LCD sử dụng cho Màn hình LCD công nghiệp
Thông tin chi tiết sản phẩm :
Bảng điều khiển màn hình LCD TFT, đèn nền LCD / LED
A Grade, mới 100% nguyên bản
Trong kho
AUO MAN HINH LCD G070VW01 V0
nhà chế tạo AUO
Tên Model G070VW01 V0
kích thước màn hình 7,0 inch
Loại màn hình a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 800 (RGB) × 480 WVGA 133PPI
Cấu hình pixel Thanh dọc RGB
Kích thước màn hình 152,4 (Ngang) × 91,44 (Dọc) mm
kích thước vật lý 170 (ngang) × 111 (dọc) × 8 (dày) mm
Kích thước trực quan 155,2 (Ngang) × 94,24 (Dọc) mm
xử lý bề mặt Lớp phủ mờ, cứng (3H)
độ sáng 400cd / m² (Loại)
Sự tương phản 750: 1 (Typ.) (Truyền)
Chế độ quang học TN, màn hình thông thường màu trắng, truyền
Góc nhìn 80/80/80/80 (Kiểu chữ) (CR≥10)
Thời gian trả lời 20/10 (Typ.) (Tr / Td) ms
Số màu 262 nghìn / 16,2 triệu, 60% NTSC
Loại đèn nền WLED, 50K giờ, với trình điều khiển LED
Trọng lượng bảng điều khiển 165 / 175g (Loại. / Tối đa)
Ứng tuyển ngành công nghiệp
Tốc độ làm tươi 60Hz
Chức năng cảm ứng Không đụng hàng
hệ thống tín hiệu 20 chân LVDS (1 ch, 6/8-bit), đầu nối
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Kiểu chữ)
Xếp hạng tối đa Nhiệt độ làm việc: -30 ~ 85 ° C;Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 85 ° C
Tại sao chọn chúng tôi :
Theo yêu cầu khác nhau của khách hàng,
chúng tôi có thể kết hợp tất cả các phụ kiện bao gồm bảng điều khiển,
màn hình cảm ứng, đèn nền LED và cáp LVDS.TFT LCD,
Bảng điều khiển LCD, màn hình LCD, màn hình LCD, màn hình LCD,
Mô-đun LCD từ 2,2 inch đến 88 inch.
Chất lượng được hứa hẹn, 100% ban đầu, giao hàng nhanh chóng,
cũng được đảm bảo một năm!
Vận chuyển và đóng gói:
G070VW01 V0 Màn hình LCD công nghiệp 7 inch TFT 800x480 IPS 0
3) Vận chuyển được chấp nhận: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, AIR FREIGHT, SEA FREIGHT
Câu hỏi thường gặp:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của G070VW01 V0 ?
A: Tất nhiên!Thứ tự mẫu được chào đón.
Q: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng bằng thẻ tín dụng G070VW01 V0 vai của mình không ?
A: Vâng!Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của mình thông qua tài khoản Paypal.
Q: Bao lâu là bảo hành?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng G070VW01 V0 ?
Chúng tôi là một trong những nhà cung cấp chuyên nghiệp và giàu kinh nghiệm về Màn hình a-Si TFT-LCD G070VW01 V0 7 inch 800x480 Màn hình LCD sử dụng cho Màn hình LCD công nghiệp, cung cấp cho bạn bảng báo giá và bảng giá tư vấn.Chào mừng bạn đến với bán buôn các sản phẩm cao cấp, chất lượng và giá thấp trong kho với chúng tôi.Dịch vụ sau bán hàng tốt và giao hàng nhanh chóng có sẵn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%