Màn hình LCD công nghiệp AUO G104SN03 V5 Màn hình 10,4 inch
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: G104SN03 V5
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
TRUNG QUỐC
nhà chế tạo:
AUO
Tên mô hình:
G104SN03 V5
Kích thước màn hình:
10,4 inch
Nghị quyết:
800 (RGB) × 600, SVGA, 96PPI
Loại màn hình:
a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD
Kích thước màn hình:
211,2 (W) × 158,4 (H) mm
kích thước vật lý:
236 (Rộng) × 176,9 (Cao) × 6 (D) mm
Kích thước trực quan:
214,8 (W) × 162,0 (H) mm
Độ chói:
230 cd / m² (Loại)
Độ tương phản:
800: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Thời gian trả lời:
10/5 (Loại) (Tr / Td) ms
Được dùng cho:
Công nghiệp
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD công nghiệp G104SN03
Màn hình LCD công nghiệp AUO
màn hình 10
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD công nghiệp AUO G104SN03 V5 Mô-đun LCD 10,4 inch
Thông tin chi tiết sản phẩm :
Bảng điều khiển màn hình LCD TFT, đèn nền LCD / LED
A Grade, mới 100% nguyên bản
Trong kho
AUO MAN HINH LCD G104SN03 V5
nhà chế tạo AUO
Tên Model G104SN03 V5
kích thước màn hình 10,4 inch
Loại màn hình a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD
Nghị quyết 800 (RGB) × 600, SVGA, 96PPI
Cấu hình pixel Thanh dọc RGB
Kích thước màn hình 211,2 (W) × 158,4 (H) mm
kích thước vật lý 236 (Rộng) × 176,9 (Cao) × 6 (D) mm
Kích thước trực quan 214,8 (W) × 162,0 (H) mm
xử lý bề mặt Lớp phủ mờ, cứng (3H)
độ sáng 230cd / m² (Loại)
Sự tương phản 500: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Chế độ quang học TN, màn hình thông thường màu trắng, truyền
Góc nhìn 80/80/60/70 (Loại) (CR = 10)
Thời gian trả lời 10/5 (Loại) (Tr / Td) ms
Số màu 262 nghìn / 16,2 triệu, 50% NTSC
Loại đèn nền 3 dây WLED, 25K giờ, với trình điều khiển LED
Trọng lượng bảng điều khiển 280g (Loại)
Ứng tuyển ngành công nghiệp
Tốc độ làm tươi 60Hz
Chức năng cảm ứng Không đụng hàng
hệ thống tín hiệu 20 chân LVDS (1 ch, 6/8-bit), đầu nối
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Kiểu chữ)
Xếp hạng tối đa Nhiệt độ làm việc: -20 ~ 70 ° C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 70 ° C
Tại sao chọn chúng tôi :
Theo yêu cầu khác nhau của khách hàng,
chúng tôi có thể kết hợp tất cả các phụ kiện bao gồm bảng điều khiển,
màn hình cảm ứng, đèn nền LED và cáp LVDS.TFT LCD,
Bảng điều khiển LCD, màn hình LCD, màn hình LCD, màn hình LCD,
Mô-đun LCD từ 2,2 inch đến 88 inch.
Chất lượng được hứa hẹn, 100% ban đầu, giao hàng nhanh chóng,
cũng được đảm bảo một năm!
Vận chuyển và đóng gói:
Màn hình LCD công nghiệp AUO G104SN03 V5 Màn hình 10,4 inch 0
3) Vận chuyển được chấp nhận: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, AIR FREIGHT, SEA FREIGHT
Câu hỏi thường gặp:
Q: Bạn có thể giảm giá cho mình nếu mình cần số lượng lớn G104SN03 V5 được không ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng số lượng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Q: Nếu mình đặt hàng bây giờ thì khi nào có hàng G104SN03 V5 bạn nhé ?
Q: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi về G104SN03 V5?
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của G104SN03 V5?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Chúng tôi là một trong những nhà cung cấp chuyên nghiệp và giàu kinh nghiệm về Mô-đun màn hình LCD 10.4 inch LCD công nghiệp AUO G104SN03 V5, cung cấp cho bạn báo giá và tư vấn bảng giá.Chào mừng bạn đến với bán buôn các sản phẩm cao cấp, chất lượng và giá thấp trong kho với chúng tôi.Dịch vụ sau bán hàng tốt và giao hàng nhanh chóng có sẵn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%