G084SN05 V9 Màn hình LCD công nghiệp 8,4 inch TFT
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: G084SN05 V9
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
TRUNG QUỐC
nhà chế tạo:
AUO
Tên mô hình:
G084SN05 V9
Kích thước màn hình:
8,4 inch
Nghị quyết:
800 (RGB) × 600, SVGA, 119PPI
Loại màn hình:
a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD
Kích thước màn hình:
170,4 (W) × 127,8 (H) mm
kích thước vật lý:
203 (chiều rộng) × 142,5 (chiều cao) × 8 (độ dày) mm
Kích thước trực quan:
174,15 (W) × 131,2 (H) mm
Độ chói:
450 cd / m² (Loại)
Độ tương phản:
600: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc tốt nhất:
6 giờ
Được dùng cho:
Công nghiệp
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD công nghiệp G084SN05
Màn hình LCD công nghiệp 8
4 ''
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD công nghiệp G084SN05 V9 Màn hình LCD 8,4 inch
Thông tin chi tiết sản phẩm :
Bảng điều khiển màn hình LCD TFT, đèn nền LCD / LED
A Grade, mới 100% nguyên bản
Trong kho
AUO MAN HINH LCD G084SN05 V9
nhà chế tạo AUO
Tên Model G084SN05 V9
kích thước màn hình 8,4 inch
Loại màn hình a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD
Nghị quyết 800 (RGB) × 600, SVGA, 119PPI
Cấu hình pixel Thanh dọc RGB
Kích thước màn hình 170,4 (W) × 127,8 (H) mm
kích thước vật lý 203 (chiều rộng) × 142,5 (chiều cao) × 8 (độ dày) mm
Kích thước trực quan 174,15 (W) × 131,2 (H) mm
xử lý bề mặt Lớp phủ mờ, cứng (3H)
độ sáng 450cd / m² (Loại)
Sự tương phản 600: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc đẹp nhất 6 giờ
Chế độ quang học TN, màn hình thông thường màu trắng, truyền
Góc nhìn 80/80/80/60 (Kiểu chữ) (CR≥10)
Thời gian trả lời 20/10 (Typ.) (Tr / Td) ms
Số màu 262 nghìn / 16,2 triệu, 45% NTSC
Loại đèn nền 2 dây WLED, 50K giờ, với trình điều khiển LED
Trọng lượng bảng điều khiển 250g (Loại)
Ứng tuyển ngành công nghiệp
Tốc độ làm tươi 60Hz
Chức năng cảm ứng Không đụng hàng
hệ thống tín hiệu LVDS (1 ch, 6/8-bit), 20 chân, đầu nối
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Kiểu chữ)
Xếp hạng tối đa Làm việc: -30 ~ 85 ° C;Bảo quản: -30 ~ 85 ° C
Tại sao chọn chúng tôi :
Theo yêu cầu khác nhau của khách hàng,
chúng tôi có thể kết hợp tất cả các phụ kiện bao gồm bảng điều khiển,
màn hình cảm ứng, đèn nền LED và cáp LVDS.TFT LCD,
Bảng điều khiển LCD, màn hình LCD, màn hình LCD, màn hình LCD,
Mô-đun LCD từ 2,2 inch đến 88 inch.
Chất lượng được hứa hẹn, 100% ban đầu, giao hàng nhanh chóng,
cũng được đảm bảo một năm!
Vận chuyển và đóng gói:
G084SN05 V9 Màn hình LCD công nghiệp 8,4 inch TFT 0
3) Vận chuyển được chấp nhận: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, AIR FREIGHT, SEA FREIGHT
Câu hỏi thường gặp:
Q: Tôi có thể thanh toán đơn hàng G084SN05 V9 qua thẻ tín dụng không?
A: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của mình thông qua tài khoản Paypal.
Q: Bạn có thể giảm giá cho mình nếu mình cần số lượng lớn G084SN05 V9 được không?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng số lượng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của G084SN05 V9?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Q: Bao lâu thì tôi sẽ nhận được hàng G084SN05 V9?
A: Nói chung, sẽ mất 3-8 ngày để đến tay bạn bằng DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Chúng tôi là một trong những nhà cung cấp chuyên nghiệp và giàu kinh nghiệm của Màn hình LCD công nghiệp G084SN05 V9 Màn hình LCD 8,4 inch, cung cấp cho bạn báo giá và tư vấn bảng giá.Chào mừng bạn đến với bán buôn các sản phẩm cao cấp, chất lượng và giá thấp trong kho với chúng tôi.Dịch vụ sau bán hàng tốt và giao hàng nhanh chóng có sẵn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%