WF39BTLASDNG0 Bảng điều khiển màn hình LCD TFT 3,9 "Winstar
Tên thương hiệu: Winstar
Số mẫu: WF39BTLASDNG0
Tên mô hình:
WF39BTLASDNG0
Kích thước màn hình:
3,9 inch (1/2 lần cắt 4,3 ")
Nghị quyết:
480 × 128 (RGB), 128PPI
Đề cương:
105,5 (W) × 37 (H) × 5,63 (D) mm
Mở bezel:
97,04 (W) × 27,34 (H) mm
độ sáng:
400 cd / m² (Loại)
Độ tương phản:
500: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Làm nổi bật:
Bảng hiển thị LCD WF39BTLASDNG0 3
9 "tft
Bảng hiển thị LCD WF39BTLASDNG0
Mô tả sản phẩm
WF39BTLASDNG0 Màn hình bảng điều khiển LCD TFT
Thông tin chi tiết sản phẩm :
Bảng điều khiển màn hình LCD TFT, đèn nền LCD / LED
A Grade, mới 100% nguyên bản
Trong kho
WinstarMAN HINH LCDWF39BTLASDNG0
nhà chế tạo Winstar
Tên Model WF39BTLASDNG0
kích thước màn hình 3,9 "(1/2 lần cắt 4,3")
Loại màn hình a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 480 × 128 (RGB), 128PPI
Cấu hình pixel Sọc ngang RGB
Kích thước màn hình 95,04 (W) × 25,34 (H) mm
kích thước vật lý 105,5 (W) × 37 (H) × 5,63 (D) mm
Kích thước trực quan 97,04 (W) × 27,34 (H) mm
xử lý bề mặt Chói mắt (Khói mù 0%)
độ sáng 400 cd / m² (Loại)
Sự tương phản 500: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc đẹp nhất 6 giờ
Chức năng cảm ứng PCAP
hệ thống tín hiệu RGB song song (1 ch, 8-bit), 40 chân FPC
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Kiểu chữ)
Xếp hạng tối đa Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 ° C;Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 ° C
Mô-đun LCD từ 2,2 inch đến 88 inch.
Chất lượng được hứa hẹn, 100% ban đầu, giao hàng nhanh chóng,
cũng được đảm bảo một năm!
Vận chuyển và đóng gói:
WF39BTLASDNG0 Bảng điều khiển màn hình LCD TFT 3,9 "Winstar 0
3) Vận chuyển được chấp nhận: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, AIR FREIGHT, SEA FREIGHT
Câu hỏi thường gặp:
Q: Tôi có thể thanh toán đơn hàng WF39BTLASDNG0 của tôi không qua thẻ tín dụng?
A: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của mình thông qua tài khoản Paypal.
Q: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần số lượng lớn WF39BTLASDNG0 ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng số lượng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Q: Làm cách nào để theo dõi đơn đặt hàng WF39BTLASDNG0 của tôi?
Q: Làm thế nào để thanh toán WF39BTLASDNG0?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương tây.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%