Bảng điều khiển màn hình hiển thị LCD 128PPI WF39ATIASDNT0 480 × 128
Tên thương hiệu: Winstar
Số mẫu: WF39ATIASDNT0
Tên mô hình:
WF39ATIASDNT0
Kích thước màn hình:
3,9 "(1/2 lần cắt 4,3")
Nghị quyết:
480 (RGB) × 128, 128PPI
Đề cương:
105,5 (W) × 40,64 (H) × 4,65 (D) mm
Mở bezel:
97,8 (W) × 27,1 (H) mm
độ sáng:
350 cd / m² (Loại)
Màu sắc hiển thị:
16,7 triệu
Làm nổi bật:
Bảng điều khiển màn hình LCD WF39ATIASDNT0
Bảng điều khiển màn hình LCD 128PPI
Bảng hiển thị màn hình LCD 128PPI 128
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD WF39ATIASDNT0 mới
Thông tin chi tiết sản phẩm :
Bảng điều khiển màn hình LCD TFT, đèn nền LCD / LED
A Grade, mới 100% nguyên bản
Trong kho
WinstarMAN HINH LCDWF39ATIASDNT0
nhà chế tạo Winstar
Tên Model WF39ATIASDNT0
kích thước màn hình 3,9 "(1/2 lần cắt 4,3")
Loại màn hình a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 480 (RGB) × 128, 128PPI
Cấu hình pixel Sọc dọc RGB
Kích thước màn hình 95,04 (W) × 25,34 (H) mm
kích thước vật lý 95,04 (W) × 25,34 (H) mm
Kích thước trực quan 97,8 (W) × 27,1 (H) mm
xử lý bề mặt Chống chói
độ sáng 350cd / m² (Loại)
Chế độ quang học TN, thường trắng, truyền
Góc nhìn 70/70/50/50 (Kiểu chữ) (CR≥10)
Chức năng cảm ứng Cảm ứng điện trở 4 dây
hệ thống tín hiệu RGB song song (1 ch, 8-bit), 40 chân FPC
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Kiểu chữ)
Xếp hạng tối đa Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 ° C;Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 ° C
Màn hình LCD WF39ATIASDNT0 mới
Mô-đun LCD từ 2,2 inch đến 88 inch.
Chất lượng được hứa hẹn, 100% ban đầu, giao hàng nhanh chóng,
cũng được đảm bảo một năm!
Vận chuyển và đóng gói:
Bảng điều khiển màn hình hiển thị LCD 128PPI WF39ATIASDNT0 480 × 128 0
3) Vận chuyển được chấp nhận: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, AIR FREIGHT, SEA FREIGHT
Câu hỏi thường gặp:
Q: Tôi có thể thanh toán đơn hàng WF39ATIASDNT0 của mình qua thẻ tín dụng không?
A: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của mình thông qua tài khoản Paypal.
Q: Bao lâu là bảo hành?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Làm thế nào để thanh toán WF39ATIASDNT0?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương tây.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%