TFT WF39ATIASDNN0 480 × 128 IPS LCD thanh kéo dài
Tên thương hiệu: Winstar
Số mẫu: WF39ATIASDNN0
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
TRUNG QUỐC
nhà chế tạo:
Winstar
Tên mô hình:
WF39ATIASDNN0
Kích thước màn hình:
3,9 "(1/2 lần cắt 4,3")
Nghị quyết:
480 (RGB) × 128, 128PPI
Khu vực hoạt động:
95,04 (W) × 25,34 (H) mm
Đề cương:
105,5 (W) × 40,64 (H) × 3,15 (D) mm
Mở bezel:
98,04 (W) × 28,34 (H) mm
độ sáng:
500 cd / m² (Loại)
Xem tốt nhất trên:
12 giờ
Ứng tuyển:
LCD công nghiệp / thanh kéo dài
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD dạng thanh kéo dài WF39ATIASDNN0
Màn hình LCD dạng thanh kéo dài WF39ATIASDNN0 128
Màn hình hiển thị màn hình IPS tft WF39ATIASDNN0 480
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD 480 × 128 WF39ATIASDNN0
Thông tin chi tiết sản phẩm :
Bảng điều khiển màn hình LCD TFT, đèn nền LCD / LED
A Grade, mới 100% nguyên bản
Trong kho
WinstarMAN HINH LCDWF39ATIASDNN0
nhà chế tạo Winstar
Tên Model WF39ATIASDNN0
kích thước màn hình 3,9 "(1/2 lần cắt 4,3")
Loại màn hình a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 480 (RGB) × 128, 128PPI
Cấu hình pixel Sọc dọc RGB
Kích thước màn hình 95,04 (W) × 25,34 (H) mm
kích thước vật lý 105,5 (W) × 40,64 (H) × 3,15 (D) mm
Kích thước trực quan 98,04 (W) × 28,34 (H) mm
xử lý bề mặt Chống chói
độ sáng 500 cd / m² (Loại)
Góc đẹp nhất 12 giờ
Chế độ quang học TN, thường trắng, truyền
Góc nhìn 70/70/50/70 (Kiểu chữ) (CR≥10)
Số lượng màu 16,7 triệu
Loại đèn nền WLED, không có trình điều khiển
Ứng tuyển LCD công nghiệp / thanh kéo dài
Chức năng cảm ứng Không đụng hàng
hệ thống tín hiệu RGB song song (1 ch, 8-bit), 40 chân FPC
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Kiểu chữ)
Xếp hạng tối đa Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 ° C;Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 ° C
Tại sao chọn chúng tôi :
Theo yêu cầu khác nhau của khách hàng,
chúng tôi có thể kết hợp tất cả các phụ kiện bao gồm bảng điều khiển,
màn hình cảm ứng, đèn nền LED và cáp LVDS.TFT LCD,
Bảng điều khiển LCD, màn hình LCD, màn hình LCD, màn hình LCD,
Mô-đun LCD từ 2,2 inch đến 88 inch.
Chất lượng được hứa hẹn, 100% ban đầu, giao hàng nhanh chóng,
cũng được đảm bảo một năm!
Vận chuyển và đóng gói:
TFT WF39ATIASDNN0 480 × 128 IPS LCD thanh kéo dài 0
3) Vận chuyển được chấp nhận: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, AIR FREIGHT, SEA FREIGHT
Câu hỏi thường gặp:
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Tôi có thể thanh toán đơn hàng WF39ATIASDNN0 của mình qua thẻ tín dụng không?
A: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của mình thông qua tài khoản Paypal.
Q: Bao lâu là bảo hành?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày.
Q: Nếu mình đặt hàng bây giờ thì khi nào bạn ship hàng WF39ATIASDNN0 ?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%