S091WX02 Thanh kéo dài LCD 9.1 inch 1280 × 480 IPS
Tên thương hiệu: CDTECH
Số mẫu: S091WX02
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
TRUNG QUỐC
nhà chế tạo:
CDTECH
Tên mô hình:
S091WX02
Kích thước màn hình:
9,1 "(3/5 phần cắt của 10,1")
Nghị quyết:
1280 (RGB) × 480, DVGA, 149PPI
Khu vực hoạt động:
216,96 (W) × 81,36 (H) mm
Phác thảo Dim.:
231,6 (W) × 94,7 (H) mm
Vùng bezel:
220,46 (W) × 84,86 (H) mm
Độ chói:
500 cd / m² (Loại)
Sự tương phản:
800: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Ứng tuyển:
LCD công nghiệp / thanh kéo dài
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD thanh kéo dài 9
1 ''
màn hình LCD thanh kéo dài 480 IPS
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD thanh kéo dài mới S091WX02
Thông tin chi tiết sản phẩm :
Bảng điều khiển màn hình LCD TFT, đèn nền LCD / LED
A Grade, mới 100% nguyên bản
Trong kho
CDTECHMAN HINH LCDS091WX02
nhà chế tạo CDTECH
Tên Model S091WX02
kích thước màn hình 9,1 "(3/5 phần cắt của 10,1")
Loại màn hình a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1280 (RGB) × 480, DVGA, 149PPI
Cấu hình pixel Sọc dọc RGB
Kích thước màn hình 216,96 (W) × 81,36 (H) mm
kích thước vật lý 231,6 (W) × 94,7 (H) mm
Kích thước trực quan 220,46 (W) × 84,86 (H) mm
độ sáng 500cd / m² (Loại)
Sự tương phản 800: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc đẹp nhất Toàn cảnh
Chế độ quang học IPS, Thông thường màu đen, Truyền
Góc nhìn 85/85/85/85 (Loại) (CR≥10)
Thời gian trả lời 10/15 (Loại) (Tr / Td) mili giây
Số lượng màu 16,7 triệu
Loại đèn nền 3S12P WLED, 30K giờ, không cần trình điều khiển
Trọng lượng bảng điều khiển TBD
Ứng tuyển LCD công nghiệp / thanh kéo dài
Tốc độ làm tươi 60Hz
Chức năng cảm ứng Không đụng hàng
hệ thống tín hiệu Đầu nối LVDS (1 ch, 8-bit), 40 chân
Cung cấp hiệu điện thế 2,5 / 8,2 / 22 / -7V (Kiểu) (VDD / AVDD / VGH / VGL)
Xếp hạng tối đa Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 ° C;Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 ° C
Tại sao chọn chúng tôi :
Theo yêu cầu khác nhau của khách hàng,
chúng tôi có thể kết hợp tất cả các phụ kiện bao gồm bảng điều khiển,
màn hình cảm ứng, đèn nền LED và cáp LVDS.TFT LCD,
Bảng điều khiển LCD, màn hình LCD, màn hình LCD, màn hình LCD,
Mô-đun LCD từ 2,2 inch đến 88 inch.
Chất lượng được hứa hẹn, 100% ban đầu, giao hàng nhanh chóng,
cũng được đảm bảo một năm!
Vận chuyển và đóng gói:
S091WX02 Thanh kéo dài LCD 9.1 inch 1280 × 480 IPS 0
3) Vận chuyển được chấp nhận: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, AIR FREIGHT, SEA FREIGHT
Câu hỏi thường gặp:
Q: Tôi có thể thanh toán đơn hàng S091WX02 qua thẻ tín dụng không?
A: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của mình thông qua tài khoản Paypal.
Q: Bạn có thể giảm giá cho mình nếu mình cần số lượng lớn S091WX02 được không ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng số lượng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Q: Làm cách nào để theo dõi đơn đặt hàng S091WX02 của tôi ?
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%