Màn hình thanh kéo dài công nghiệp 22,9 inch G229HAF01.0 1920x165 IPS
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: G229HAF01.0
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
TRUNG QUỐC
nhà chế tạo:
AUO
Tên mô hình:
G229HAF01.0
Kích thước màn hình:
22,9 inch
Nghị quyết:
1920 (RGB) × 165 84PPI
Kích thước màn hình:
578,88 (H) × 49,7475 (V) mm
kích thước vật lý:
587,08 (H) × 62,05 (V) × 17 (D) mm
độ sáng:
700 cd / m² (Loại)
Sự tương phản:
1000: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Ứng tuyển:
Biển báo công nghiệp / kỹ thuật số / Độ sáng cao ngoài trời / LCD thanh kéo dài
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình thanh kéo dài 165 IPS 22
9 ''
màn hình thanh kéo dài 165 IPS
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD công nghiệp 22,9 inch G229HAF01.0 1920 * 165 Với LCD dạng thanh kéo dài
Thông tin chi tiết sản phẩm :
Bảng điều khiển màn hình LCD TFT, đèn nền LCD / LED
A Grade, mới 100% nguyên bản
Trong kho
AUOMAN HINH LCDG229HAF01.0
nhà chế tạo AUO
Tên Model G229HAF01.0
kích thước màn hình 22,9 inch
Loại màn hình a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920 (RGB) × 165 84PPI
Cấu hình pixel Sọc dọc RGB
Kích thước màn hình 578,88 (H) × 49,7475 (V) mm
kích thước vật lý 587,08 (H) × 62,05 (V) × 17 (D) mm
xử lý bề mặt Chống chói (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 700cd / m² (Loại)
Sự tương phản 1000: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc đẹp nhất Toàn cảnh
Chế độ quang học AHVA, thường đen, truyền
Góc nhìn 89/89/89/89 (Loại) (CR≥10)
Thời gian trả lời 13/12 (Loại) (Tr / Td) ms
Số lượng màu 16,7 triệu 72% NTSC
Loại đèn nền WLED, 50K giờ
Trọng lượng bảng điều khiển 690g (Loại)
Ứng tuyển Biển báo công nghiệp / kỹ thuật số / Độ sáng cao ngoài trời / LCD thanh kéo dài
Tốc độ làm tươi 60Hz
Chức năng cảm ứng Không đụng hàng
hệ thống tín hiệu HDMI
Cung cấp hiệu điện thế 12.0V (Loại)
Xếp hạng tối đa Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 ° C;Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 ° C
Tại sao chọn chúng tôi :
Theo yêu cầu khác nhau của khách hàng,
chúng tôi có thể kết hợp tất cả các phụ kiện bao gồm bảng điều khiển,
màn hình cảm ứng, đèn nền LED và cáp LVDS.TFT LCD,
Bảng điều khiển LCD, màn hình LCD, màn hình LCD, màn hình LCD,
Mô-đun LCD từ 2,2 inch đến 88 inch.
Chất lượng được hứa hẹn, 100% ban đầu, giao hàng nhanh chóng,
cũng được đảm bảo một năm!
Vận chuyển và đóng gói:
Màn hình thanh kéo dài công nghiệp 22,9 inch G229HAF01.0 1920x165 IPS 0
3) Vận chuyển được chấp nhận: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, AIR FREIGHT, SEA FREIGHT
Câu hỏi thường gặp:
Q: Tôi có thể thanh toán đơn hàng G229HAF01.0 qua thẻ tín dụng không?
A: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của mình thông qua tài khoản Paypal.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng của G229HAF01.0?
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng trong bao lâu G229HAF01.0?
A: Nói chung, sẽ mất 3-8 ngày để đến tay bạn bằng DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Chúng tôi là một trong những nhà cung cấp chuyên nghiệp và giàu kinh nghiệm của Màn hình LCD công nghiệp 22,9 inch G229HAF01.0 1920 * 165 Với LCD dạng thanh kéo dài, cung cấp cho bạn bảng báo giá và bảng giá tư vấn.Chào mừng bạn đến với bán buôn các sản phẩm cao cấp, chất lượng và giá thấp trong kho với chúng tôi.Dịch vụ sau bán hàng tốt và giao hàng nhanh chóng có sẵn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%