Bảng điều khiển màn hình LCD 12,1 inch MỚI LB121S03-TL01
Tên thương hiệu: LG Display
Số mẫu: L121S03-TL01
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc / hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
TRUNG QUỐC
nhà chế tạo:
Màn hình LG
Tên mô hình:
L121S03-TL01
Kích thước màn hình:
12,1 inch
Nghị quyết:
800 (RGB) × 600, SVGA, 82PPI
Kích thước màn hình:
246 (W) × 184,5 (H) mm
kích thước vật lý:
276 (W) × 209 (H) × 11 (D) mm
Khu vực có thể xem được:
249,0 (W) × 188,3 (H) mm
độ sáng:
400cd / m² (Loại)
Sự tương phản:
500: 1 (Typ.) (Truyền)
Góc tốt nhất:
6 giờ
Ứng tuyển:
Công nghiệp
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
Thông tin chi tiết sản phẩm :
Bảng điều khiển màn hình LCD TFT, đèn nền LCD / LED
A Grade, mới 100% nguyên bản
Trong kho
Màn hình LG MAN HINH LCD LB121S03-TL01
nhà chế tạo LG.Philips LCD
Tên Model LB121S03-TL01
Kích thước màn hình 12,1 inch
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Số lượng pixel 800 (RGB) × 600, SVGA, 82PPI
Bố cục pixel Thanh dọc RGB
Khu vực trưng bày 246 (W) × 184,5 (H) mm
Khu vực có thể xem được 249,0 (W) × 188,3 (H) mm
kích thước vật lý 276 (W) × 209 (H) × 11 (D) mm
Xử lý bề mặt Mờ
Độ sáng bảng điều khiển 400 cd / m2 (Loại)
Sự tương phản 500: 1 (Kiểu chữ) (TM)
Góc nhìn 65/65/50/60 (Loại) (CR≥10)
Chế độ hoạt động TN, màn hình thông thường màu trắng, truyền
Quan điểm tốt nhất 6 giờ
Thời gian phản ứng 10/20 (Loại) (Tr / Td) mili giây
Màu hiển thị 262 nghìn, 45% NTSC
loại nguồn sáng 2 chiếc CCFL, 50K giờ, không có trình điều khiển
tần suất làm việc 60Hz
Trọng lượng bảng điều khiển 655g (Tối đa)
Giao diện tín hiệu LVDS (1 ch, 6-bit), 20 chân, đầu nối
Ổ đĩa điện áp màn hình 3.3V (Kiểu chữ)
môi trường làm việc Làm việc: 0 ~ 70 ° C;Bảo quản: -30 ~ 80 ° C
Tại sao chọn chúng tôi :
Theo yêu cầu khác nhau của khách hàng,
chúng tôi có thể kết hợp tất cả các phụ kiện bao gồm bảng điều khiển,
màn hình cảm ứng, đèn nền LED và cáp LVDS.TFT LCD,
Bảng điều khiển LCD, màn hình LCD, màn hình LCD, màn hình LCD,
Mô-đun LCD từ 2,2 inch đến 88 inch.
Chất lượng được hứa hẹn, 100% ban đầu, giao hàng nhanh chóng,
cũng được đảm bảo một năm!
Vận chuyển và đóng gói:
Bảng điều khiển màn hình LCD 12,1 inch MỚI LB121S03-TL01 0
3) Vận chuyển được chấp nhận: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, AIR FREIGHT, SEA FREIGHT
Câu hỏi thường gặp:
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Làm thế nào tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của mình LB121S03-TL01 ?
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng trong bao lâu LB121S03-TL01 ?
A: Nói chung, sẽ mất 3-8 ngày để đến tay bạn bằng DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Làm thế nào để thanh toán LB121S03-TL01 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương tây.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%