2026-04-06
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | S63FH-YB03 |
| Kích thước đường chéo | 63" |
| Loại bảng | PDP, PDP |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 34PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1393.92 ((W) × 784.08 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 1484 ((H) × 840 ((V) × 51,15 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Chế độ hoạt động | - |
| Màu hỗ trợ | 68.72B |
| Nguồn ánh sáng | tự động, 100K giờ |
| Trọng lượng | 28.0Kgs (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Biểu hiệu kỹ thuật số |
| Tỷ lệ khung hình | 100Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 10-bit), 51 pin |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -5 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C |