2026-03-31
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | S250GF-001 |
| Kích thước đường chéo | 2.5" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 320(RGB)×240, QVGA 159PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 50.88(R)×38.16(C) mm |
| Khung viền | - |
| Kích thước tổng thể | 55.88(R)×47.96(C)×2.55(D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 330 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 300:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 70/70/60/50 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, Trắng thông thường, Truyền qua |
| Góc nhìn tốt nhất | 12 giờ |
| Thời gian phản hồi | 25 (Điển hình)(Tr+Td) |
| Màu hiển thị | 16.7M |
| Loại đèn nền | 3S1PWLED, Không có trình điều khiển |
| Tần số | 90Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Trọng lượng Panel | TBD |
| Ứng dụng | Thiết bị cầm tay & PDA、MP3 PMP |
| Giao diện tín hiệu | RGB nối tiếp (8-bit) + SPI, Đầu nối 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.0/3.0V (Điển hình)(VDD/VCI) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C ;Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 80 °C |