2026-03-26
| Thương hiệu | Samsung SDI |
| Mô hình P/N | PM12HC002C |
| Kích thước đường chéo | 1.7" |
| Loại bảng | PM-OLED, OLED |
| Nghị quyết | 128 ((RGB) × 160 119PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 25.703 ((W) × 35.02 ((H) mm |
| Mở Bezel | 26.703 ((W) ×36.02 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 37.85 × 45.25 × 4.16 (H × V × D) |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), Hard coating (2H) |
| Độ sáng | 120 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | - |
| Phản ứng | - |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | - |
| Độ sâu màu sắc | 65K 61%NTSC |
| Đèn hậu | tự động, 6K giờ |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | MP3 PMP |
| Tỷ lệ làm mới | 90Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Cấu hình COF tích hợp LD50T6160-P5 |
| Loại tín hiệu | CPU, 31 pinFPC |
| Cung cấp điện áp | 2.5/2.8V (Loại) ((VDDL/VDD) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C |