2026-05-16
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | P550QVN06.3 |
| Kích thước đường chéo | 55" |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840(RGB)×2160, UHD 80PPI |
| Định dạng pixel | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1209,6(W)×680,4(H)mm |
| Mở bezel | 1213,6(W)×683,5(H)mm |
| Phác thảo (mm) | 1231,4 × 701,3 × 26,4 (H×V×D) |
| Sự đối đãi | Antiglare (Haze 44%), Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 700 cd/m2 (Loại.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4000 : 1 (Loại.) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Loại.)(CR ≥10) |
| Phản ứng | 8,5 (Loại) (G đến G) mili giây |
| Chế độ xem tốt tại | tính đối xứng |
| Chế độ làm việc | AMVA3, thường có màu đen, truyền qua |
| Độ sâu màu | 1,07B 100%sRGB |
| Đèn nền | WLED, 50K giờ, Với trình điều khiển LED |
| Khối | 14,3Kg (Loại.) |
| Dùng cho | Biển báo kỹ thuật số, Độ sáng cao ngoài trời |
| Tốc độ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | V-by-One 8 làn, 51 chânKết nối |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Loại.) |
| Tối đa. Xếp hạng | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |