2026-05-22
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | P439KVN01.0 |
| Kích thước đường chéo | 43,9" |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840(RGB)×1080 90PPI |
| Định dạng pixel | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1073,8(W)×302(H)mm |
| Mở bezel | 1076,78(W)×204,33(H)mm |
| Kích thước phác thảo | 1096,58(W)×324,8(H)×27,9(D) mm |
| Bề mặt | Chống lóa (Haze 28%) |
| Độ sáng | 700 cd/m2 (Loại.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4000:1 (Loại.) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Loại.)(CR ≥10) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường có màu đen, truyền qua |
| Chế độ xem tốt nhất trên | tính đối xứng |
| Thời gian đáp ứng | 8 (Loại.)(G đến G) |
| Màu sắc hiển thị | 1,07B 72%NTSC |
| Loại đèn | WLED, 50K giờ, Với trình điều khiển LED |
| Tính thường xuyên | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Trọng lượng bảng | 5,70Kg (Loại.) |
| Ứng dụng | Biển báo kỹ thuật số, Độ sáng cao ngoài trời, LCD thanh kéo dài |
| Giao diện tín hiệu | V-by-One 8 làn, 51 chânKết nối |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Loại.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C |