2026-05-25
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | P430KVN01.0 |
| Kích thước đường chéo | 43" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 720 90PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1073.78 ((W) × 201.33 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 1096.58 ((H) × 224.13 ((V) × 30 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 28%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 700 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 40001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 8 (Loại) (G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AMVA3, thường là màu đen, truyền. |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 72%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Trọng lượng | 3.30kg |
| Được thiết kế cho | Digital Signage, Outdoor High Brightness, LCD Bar kéo dài |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | V-by-One 8 làn đường, 51 chân |
| Cung cấp điện | 12V (Tí hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |