2026-05-14
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | P366IVN01.1 |
| Kích thước đường chéo | 36.6" (native bar) |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 290 53PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 919.296 ((W) × 138.852 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 951.3 × 170,8 (H × V × D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 28%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 700 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 8 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AMVA3, thường là màu đen, truyền. |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Đèn hậu | 3 dây × 2CNWLED, 70K giờ, Không có Driver |
| Vật thể | 2.70Kgs (Typ.) |
| Sử dụng cho | Digital Signage, Outdoor High Brightness, LCD Bar kéo dài |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 51 chân |
| Cung cấp điện áp | 12V (Tí hình) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C |