2026-05-16
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | P320HVN07.1 |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 69PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 698.4 ((W) × 392.85 ((H) mm |
| Mở Bezel | 701.4 ((W) × 395.85 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 721.2 ((W) × 415.65 ((H) × 58.5 ((D) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 28%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 2500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 40001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | AMVA3, thường là màu đen, truyền. |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 8 (Loại) (G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%sRGB |
| Loại đèn | WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | TBD |
| Ứng dụng | Digital Signage, ngoài trời độ sáng cao |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 51 pin |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |