2026-04-30
| Thương hiệu màn hình | AUO |
| Model màn hình | G101STN01.D |
| Kích thước màn hình | 10.1 inch |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD , LCM |
| Độ phân giải | 1024(RGB)×600, WSVGA, 117PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Diện tích hiển thị | 222.72(W)×125.28(H) mm |
| Khu vực mở viền | 226.34(W)×128.10(H) mm |
| Kích thước tổng thể | 235(W)×143(H)×5.2(D) mm |
| Bề mặt | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 450 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 500:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 70/70/60/60 (Điển hình) (CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, Trắng thông thường, Truyền qua |
| Thời gian phản hồi | 7/9 (Điển hình)(Tr/Td) ms |
| Màu hiển thị | 262K/16.7M , 45% NTSC |
| Loại đèn nền | WLED , 50K giờ, có mạch điều khiển LED |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng màn hình | 180g (Điển hình) |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 kênh, 6/8-bit) , 40 chân , đầu cuối |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |