2026-04-29
| Nhà sản xuất | AUO |
| Tên mẫu | P270HVN01.0 |
| Kích thước màn hình | 27,0 inch |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD , LCM |
| Số điểm ảnh | 1920(RGB)×1080, FHD, 81PPI |
| Sắp xếp | RGB Vertical Stripe |
| Diện tích hoạt động (mm) | 597,6(W)×336,15(H) mm |
| Kích thước ngoài (mm) | 613,6(W)×356,85(H) ×10,5(D) mm |
| Diện tích viền (mm) | 601,6(W)×340,15(H) mm |
| Xử lý | Chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 350 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 3000:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 7/5 (Điển hình)(Tr/Td) ms |
| Chế độ hoạt động | AMVA, Normally Black, Transmissive |
| Độ sâu màu | 16,7M 72% NTSC |
| Đèn nền | 15S4P WLED , 30K giờ , Không có trình điều khiển |
| Tần số quét | 60Hz |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8/10-bit) , Đầu nối 30 chân |
| Nguồn điện áp | 5,0V (Điển hình) |
| Xếp hạng tối đa | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |