2026-04-29
| Thương hiệu tấm nền | AUO |
| Model tấm nền | P238HVN01.0 |
| Kích thước tấm nền | 23.8" |
| Loại tấm nền | a-Si TFT-LCD , LCM |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD, 92PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Diện tích hiển thị | 527.04(W)×296.46(H) mm |
| Kích thước tổng thể | 543(W)×317.4(H) ×11.7(D) mm |
| Bề mặt | Chống lóa (Độ mờ 40%), Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 3000:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | VA, Đen thường, Truyền qua |
| Thời gian phản hồi | 10/6 (Điển hình)(Tr/Td) |
| Màu hiển thị | 16.7M 72% Adobe RGB |
| Loại đèn nền | 16S4P WLED , 30K giờ , Không có Driver |
| Tần số quét | 60Hz |
| Thiết kế cho | Biển quảng cáo kỹ thuật số |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Trọng lượng tấm nền | 2.28Kgs (Điển hình) |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 kênh, 8-bit) , Đầu nối 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |