2026-04-29
| Nhà sản xuất | AUO |
| Tên mẫu | P215HVN01.0 |
| Kích thước màn hình | 21.5 inch |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD , LCM |
| Số điểm ảnh | 1920(RGB)×1080 [FHD] 102PPI |
| Sắp xếp | RGB Vertical Stripe |
| Diện tích hoạt động (mm) | 476.64(H)×268.11(V) mm |
| Kích thước ngoài (mm) | 495.6(H)×292.2(V) ×11(D) mm |
| Diện tích viền (mm) | 479.8(H)×271.31(V) mm |
| Xử lý | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 3000:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 13/5 (Điển hình)(Tr/Td) ms |
| Quan sát tốt ở | Đối xứng |
| Chế độ hoạt động | VA, Đen thường, Truyền qua |
| Độ sâu màu | 16.7M 72% NTSC |
| Đèn nền | WLED [15S4P] , 30K giờ , Không có Driver |
| Khối lượng | 1.67Kg (Điển hình) |
| Sử dụng cho | Biển quảng cáo kỹ thuật số |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 kênh, 8/10-bit) , Đầu nối 30 chân |
| Điện áp cung cấp | 5.0V (Điển hình) |
| Giới hạn tối đa | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |