2026-05-29
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M238HAN03.1 |
| Kích thước đường chéo | 23,8" |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920(RGB)×1080, FHD 92PPI |
| Định dạng pixel | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 527,04(W)×296,46(H)mm |
| Mở bezel | - |
| Phác thảo (mm) | 535(W)×313(H)×13,33(D) |
| Độ sáng | 250 (Loại)(cd/m2) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Loại.)(CR ≥10) |
| Chế độ xem tốt tại | tính đối xứng |
| Độ sâu màu | 16,7M 99% sRGB |
| Khối | 2,16Kg (Loại.) |
| Tốc độ làm mới | 60Hz |
| Sự đối đãi | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000 : 1 (Loại.) (TM) |
| Chế độ làm việc | AHVA, thường có màu đen, truyền qua |
| Phản ứng | 14 (Loại)(G đến G) mili giây |
| Đèn nền | WLED 17S4P, 30K giờ, Không có trình điều khiển |
| Dùng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8 bit), Đầu nối 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Loại.) |
| Tối đa. Xếp hạng | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |