2026-04-29
| Thương hiệu tấm nền | AUO |
| Model tấm nền | M215HTN01.1 |
| Kích thước tấm nền | 21.5" |
| Loại tấm nền | a-Si TFT-LCD , LCM |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD, 102PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Diện tích hiển thị | 476.64(W)×268.11(H) mm |
| Viền màn hình | 479.84(W)×271.31(H) mm |
| Kích thước tổng thể | 495.6(W)×292.2(H) ×10.8(D) mm |
| Bề mặt | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 85/85/80/80 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | AMVA, Normally Black, Transmissive |
| Thời gian phản hồi | 3.8/1.2 (Điển hình)(Tr/Td) |
| Màu hiển thị | 16.7M 72% NTSC |
| Loại đèn nền | 12S4P WLED , 30K giờ , Không có Driver |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Trọng lượng tấm nền | 1.75Kgs (Điển hình) |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit) , Đầu nối 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |