2026-05-16
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | M170ETN01.0 |
| Kích thước bảng | 17.0 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024 [SXGA] 96PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 337.92 × 270.336 mm (H × V) |
| Mở Bezel | 341.6 × 274,0 mm (H × V) |
| Kích thước phác thảo | 358.5 × 296,5 × 15,8 mm (H × V × D) |
| Bề mặt | Lớp phủ mờ, cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (Transmission) |
| góc nhìn | 85/85/80/80 (Typ.) (CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 3.5/1.5 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M, 74% NTSC |
| Loại đèn | 2 PC CCFL, 50K giờ, không lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), đầu cuối, 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Hoạt động: 0 ~ 50 °C; Lưu trữ: -20 ~ 60 °C |