2026-03-26
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LTY490HN04 |
| Kích thước đường chéo | 49" |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 45PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hoạt động | 1073.78(W)×604(H) mm |
| Viền mở | - |
| Kích thước ngoài(mm) | 1083.78 × 615.5× 1.2 (H×V×D) |
| Xử lý bề mặt | Chống chói (Haze 2.3%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 5000 : 1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 6 (Điển hình)(G to G) ms |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Chế độ hoạt động | SVA, Normally Black, Transmissive |
| Độ dày kính | - |
| Độ truyền sáng | 6.85% (Điển hình)(có phân cực) |
| Độ sâu màu | 16.7M/1.07B 72%NTSC |
| Đèn nền | Không có đèn nền |
| Khối lượng | 1.98Kgs (Điển hình) |
| Sử dụng cho | Bộ TV |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 kênh, 10-bit), Đầu nối 51 chân |
| Nguồn điện áp | 12.0V (Điển hình) |
| Thông số tối đa | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |