2026-03-18
| Thương hiệu | S-LCD |
| Mã Model | LTY460HF05 |
| Kích thước đường chéo | 46" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 47PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Diện tích hoạt động | 1018.08(R)×572.67(C) mm |
| Mở viền | 1024.9(R)×578.6(C) mm |
| Kích thước ngoài | 1083(R)×627(C)×58(D) mm |
| Độ sáng | 480 cd/m² (Điển hình) |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 100% sRGB |
| Trọng lượng | 14.0Kgs (Tối đa) |
| Tần số quét | 60Hz |
| Xử lý bề mặt | Chống lóa (Sương mù 7%), Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 5000:1 (Điển hình) (TM) |
| Thời gian phản hồi | 8/6 (Điển hình)(Tr/Td), 8 (Điển hình)(G đến G) |
| Chế độ hoạt động | S-PVA, Đen thường, Truyền qua |
| Nguồn sáng | CCFL [16 chiếc] , 50K giờ , Có bo mạch cân bằng |
| Thiết kế cho | Bộ TV |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 kênh, 10-bit)55 chân kết nối |
| Nguồn điện | 12.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C |