2026-03-18
| Thương hiệu | S-LCD |
| Mô hình P/N | LTY460HF03 |
| Kích thước đường chéo | 46" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 47PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1018.08 ((W) × 572.67 ((H) mm |
| Mở Bezel | 1024.9 ((W) × 578.6 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 1083 ((W) × 627 ((H) × 59.1 ((D) mm |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 100% sRGB |
| Trọng lượng | 14.5kg (tối đa) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Antiglare (Haze 7%), lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 50001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 8/6 (Typ.) ((Tr/Td), 8 (Typ.) ((G đến G) |
| Chế độ hoạt động | S-PVA, thường màu đen, truyền |
| Nguồn ánh sáng | HCFL, 30K giờ, Với bảng cân bằng |
| Được thiết kế cho | Máy TV |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 10-bit)55 pin Connector |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C |