2026-03-31
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LTP370GV-E01 |
| Kích thước đường chéo | 3.7" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 480(RGB)×640, VGA 217PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Vùng hoạt động | 56.16(W)×74.88(H) mm |
| Viền màn hình | - |
| Kích thước tổng thể | 65.5(W)×91(H)×3.7(D) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 110 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 200:1 (Điển hình) (TM) 6:1 (Điển hình) (RF) |
| Góc nhìn | 40/45/45/35 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, Normally White, Transflective |
| Góc nhìn tốt nhất | 10:30 giờ |
| Thời gian phản hồi | 15/20 (Điển hình)(Tr/Td) |
| Màu hiển thị | 65K/262K 40%NTSC |
| Loại đèn nền | 7S1PWLED, Không có Driver |
| Tần số | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Trọng lượng Panel | 50/55g (Điển hình/Tối đa) |
| Ứng dụng | Thiết bị cầm tay & PDA |
| Giao diện tín hiệu | Parallel RGB (1 kênh, 6-bit), FPC 61 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3/10/20/-8.0V (Điển hình)(DVDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C ;Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |