2026-03-13
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LTN173KT03-301 |
| Kích thước đường chéo | 17.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1600 ((RGB) × 900, HD + 106PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 382.08 ((W) × 214.92 ((H) mm |
| Mở Bezel | 385.3 ((W) × 218.1 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 398.1 ((W) × 232.8 ((H) × 6 ((D) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 7001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 45/45/15/35 (loại) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 16 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K 60%NTSC |
| Loại đèn | 11S4PWLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Phong cách hình | Đinh (PCBA cong, T≥5,2mm) |
| Ứng dụng | Máy tính xách tay |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 6-bit), 40 pin |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |