2026-04-01
| Nhà sản xuất | Samsung |
| Tên mẫu | LTN173HL01-902 |
| Kích thước màn hình | 17.3 inch |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 127PPI |
| Bố cục điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hoạt động | 381.888(W)×214.812(H) mm |
| Viền mở | - |
| Đường viền (mm) | - |
| Xử lý | - |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 700:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 25 (Điển hình)(G to G) |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Chế độ hoạt động | PLS, Đen thường, Truyền qua |
| Hỗ trợ màu | 262K |
| Nguồn sáng | WLED |
| Khối lượng | - |
| Sử dụng cho | Máy tính xách tay |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | - |
| Nguồn điện áp | - |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |