2026-03-13
| Nhà sản xuất | Samsung |
| Tên mô hình | LTN173HL01-401 |
| Kích thước màn hình | 17.3 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 127PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 381.888 ((W) × 214.812 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 398.1 ((H) × 250,5 ((V) × 4 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 7001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Xem hướng | - |
| Chế độ hoạt động | PLS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K 98% sRGB |
| Nguồn ánh sáng | WLED [8S8P], 20K giờ, với trình điều khiển LED |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Máy tính xách tay |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | eDP (2 làn đường), HBR1 (2.7G/ làn đường), 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |