2026-04-09
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LTN156HL09-901 |
| Kích thước đường chéo | 15.6" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 141PPI |
| Định dạng Pixel | RGB Vertical Stripe |
| Diện tích hoạt động | 344.16(W)×193.59(H) mm |
| Viền màn hình | - |
| Độ sáng | - |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10) |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Màu hiển thị | 262K |
| Tần số quét | 60Hz |
| Kiểu dáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 600:1 (Điển hình) (TM) |
| Chế độ hiển thị | PLS, Normally Black, Transmissive |
| Thời gian phản hồi | 30 (Điển hình)(Tr+Td) |
| Loại đèn nền | WLED , 15K giờ |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Ứng dụng | Laptop |
| Giao diện tín hiệu | eDP (2 Lanes) |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ;Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |