2026-04-14
| Nhà sản xuất | Samsung |
| Tên model | LTN156HL01-702 |
| Kích thước màn hình | 15.6 inch |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 141PPI |
| Bố cục điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Diện tích hoạt động | 344.16(W)×193.59(H) mm |
| Viền màn hình | - |
| Kích thước ngoài (mm) | - |
| Xử lý bề mặt | - |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 600 : 1 (Điển hình) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 30 (Điển hình)(Tr+Td) ms |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Chế độ hoạt động | PLS, Normally Black, Transmissive |
| Hỗ trợ màu | 262K 72% NTSC |
| Đèn nền | WLED |
| Khối lượng | - |
| Sử dụng cho | Laptop |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | eDP (2 Lanes) |
| Nguồn điện áp | 3.3V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |