2026-03-26
| Nhà sản xuất | Samsung |
| Tên mô hình | LTN156FL03-D01 |
| Kích thước màn hình | 15.6 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, Bộ |
| Nghị quyết | 3840 ((RG/BW) × 2160, UHD 231PPI |
| Định dạng pixel | RG/BW LCD PenTile |
| Khu vực hoạt động | 344.448 ((W) × 193.752 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 375.36 ((W) × 233.85 ((H) × 4.85 ((D) |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 270 (Typ.) ((cd/m2) |
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Chế độ hoạt động | - |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72% NTSC |
| Đèn hậu | 4S10P WLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Máy tính xách tay |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | eDP (4 Lanes), eDP1.3, 40 pin |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |