2026-04-09
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LTN156FL03-B01 |
| Kích thước đường chéo | 15.6" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 3840(RG/BW)×2160, UHD 231PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RG/BW LCD PenTile |
| Diện tích hoạt động | 344.448(W)×193.752(H) mm |
| Mở viền | - |
| Độ sáng | - |
| Góc nhìn | 80/80/80/80 (Điển hình)(CR≥10) |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Màu hiển thị | 16.7M |
| Tần số | 60Hz |
| Kiểu dáng | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3.2mm) |
| Tỷ lệ tương phản | 500:1 (Điển hình) (TM) |
| Chế độ hiển thị | PLS, Đen thường, Truyền qua |
| Thời gian phản hồi | 25 (Điển hình)(Tr+Td) |
| Loại đèn nền | WLED, 15K giờ, Có trình điều khiển LED |
| Màn hình cảm ứng | - |
| Ứng dụng | Máy tính xách tay |
| Giao diện tín hiệu | eDP (4 Lanes), Đầu nối 40 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |