2026-03-18
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LTN156AT40-D01 |
| Kích thước đường chéo | 15.6" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1366(RGB)×768, WXGA 100PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hiển thị | 344.232(W)×193.536(H) mm |
| Viền màn hình | - |
| Kích thước ngoài(mm) | 359.5(W)×223.8(H)×3.2(D) |
| Độ sáng | 220 (Thông thường)(cd/m²) |
| Góc nhìn | 45/45/15/35 (Thông thường)(CR≥10) |
| Nhìn tốt ở | 6 giờ |
| Độ sâu màu | 262K 45% NTSC |
| Kiểu dáng | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3.2mm) |
| Tần số quét | 60Hz |
| Xử lý bề mặt | Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 700 : 1 (Thông thường) (TM) |
| Chế độ hoạt động | TN, Normally White, Transmissive |
| Thời gian phản hồi | 16 (Thông thường)(Tr+Td) ms |
| Đèn nền | WLED , 15K giờ , Có Driver LED |
| Sử dụng cho | Laptop |
| Màn hình cảm ứng | Không có, USB |
| Loại tín hiệu | eDP (1 Lane), eDP1.2, Đầu nối 40 chân |
| Nguồn điện áp | 3.3V (Thông thường) |
| Thông số tối đa | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |