2026-04-07
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LTN156AT39-L04 |
| Kích thước đường chéo | 15.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 100PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 344.232 ((W) × 193.536 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 7001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 16 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 45/45/15/35 (loại) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K 45%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 15K giờ |
| Phong cách biểu mẫu | - |
| Được thiết kế cho | Máy tính xách tay |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |