2026-04-09
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LTN156AT27-302 |
| Kích thước đường chéo | 15.6" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1366(RGB)×768, WXGA 100PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Diện tích hoạt động | 344.232(W)×193.536(H) mm |
| Viền màn hình | - |
| Góc nhìn | 45/45/15/35 (Điển hình)(CR≥10) |
| Nhìn tốt ở | 6 giờ |
| Độ sâu màu | 262K |
| Hình dạng tổng thể | - |
| Tần số quét | 60Hz |
| Chế độ hoạt động | TN, Trắng thông thường, Truyền qua |
| Thời gian phản hồi | - |
| Đèn nền | WLED |
| Sử dụng cho | Máy tính xách tay |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Thông số tối đa | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |