2025-11-03
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã sản phẩm | LTN154P3-L02 2 Tương thích |
| Kích thước đường chéo | 15.4" |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1680(RGB)×1050, WSXGA+ 128PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Sọc dọc |
| Vùng hoạt động | 331.38(W)×207.11(H) mm |
| Mở viền | 335.3(W)×210.7(H) mm |
| Kích thước bên ngoài | 344(W)×222(H)×6.5(D) mm |
| Độ sáng | 180 cd/m² (Typ.) |
| Hướng nhìn | 6 giờ |
| Góc nhìn | 65/65/50/50 (Typ.)(CR≥10) |
| Hỗ trợ màu | 262K 46% NTSC |
| Kiểu dáng | Hình nêm (PCBA uốn cong, T≥5.2mm) |
| Tốc độ làm tươi | 60Hz |
| Xử lý bề mặt | Chống chói (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 300:1 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản hồi | 25 (Typ.)(Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | TN, Thường trắng, Truyền ánh sáng |
| Nguồn sáng | CCFL [1 chiếc] , 10K giờ , Không có trình điều khiển |
| Thiết kế cho | Máy tính xách tay |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 6-bit)30 chân Đầu nối |
| Nguồn điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |