2025-11-01
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã sản phẩm | LTN154BT07-S01 |
| Kích thước đường chéo | 15.4" |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1440(RGB)×900, WXGA+ 110PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Sọc dọc |
| Vùng hiển thị | 331.56(W)×207.225(H) mm |
| Kích thước viền | - |
| Góc nhìn | - |
| Thời gian phản hồi | - |
| Góc nhìn tốt nhất | - |
| Chế độ làm việc | TN, Thường trắng, Truyền ánh sáng |
| Độ sâu màu | 262K |
| Đèn nền | WLED |
| Hình dạng bên ngoài | Hình nêm (PCBA uốn cong, T≥5.2mm) |
| Sử dụng cho | Máy tính xách tay |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | - |
| Kiểu tín hiệu | LVDS (2 kênh, 6-bit) |