Sự kiện
Liên hệ với chúng tôi
chance
Liên hệ ngay bây giờ
LTN154BT06-003 Samsung màn hình LCD Giới thiệu về các chức năng và thông số
Thương hiệu Samsung
Mã Model LTN154BT06-003
Kích thước đường chéo 15.4"
Loại Panel a-Si TFT-LCD, LCM
Độ phân giải 1440(RGB)×900, WXGA+ 110PPI
Định dạng Pixel RGB Vertical Stripe
Khu vực hoạt động 331.56(W)×207.225(H) mm
Viền màn hình -
Hướng nhìn -
Thời gian phản hồi -
Góc nhìn -
Chế độ hoạt động TN, Normally White, Transmissive
Màu hỗ trợ 262K
Nguồn sáng WLED
Kiểu dáng Wedge (PCBA Bent, T≥5.2mm)
Thiết kế cho Laptop
Tần số quét 60Hz