2026-03-30
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LTN154BT06-003 |
| Kích thước đường chéo | 15.4" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1440(RGB)×900, WXGA+ 110PPI |
| Định dạng Pixel | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hoạt động | 331.56(W)×207.225(H) mm |
| Viền màn hình | - |
| Hướng nhìn | - |
| Thời gian phản hồi | - |
| Góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | TN, Normally White, Transmissive |
| Màu hỗ trợ | 262K |
| Nguồn sáng | WLED |
| Kiểu dáng | Wedge (PCBA Bent, T≥5.2mm) |
| Thiết kế cho | Laptop |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | - |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 6-bit) |