2025-11-01
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã sản phẩm | LTN154BT06-001 |
| Kích thước đường chéo | 15.4" |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1440(RGB)×900, WXGA+ 110PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Sọc dọc |
| Vùng hoạt động | 331.56(W)×207.225(H) mm |
| Mở viền | - |
| Hướng nhìn | - |
| Thời gian phản hồi | - |
| Góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | TN, Thường trắng, Truyền ánh sáng |
| Hỗ trợ màu | 262K |
| Nguồn sáng | WLED |
| Kiểu dáng | Hình nêm (PCBA uốn cong, T≥5.2mm) |
| Thiết kế cho | Máy tính xách tay |
| Tốc độ làm tươi | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | - |
| Loại giao diện | LVDS (2 kênh, 6-bit) |