2026-04-07
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LTN154AT07-C03 |
| Kích thước đường chéo | 15.4" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 800, WXGA 98PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 331.2 ((W) × 207 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 45/45/15/30 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 16 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Loại đèn | 1 PCCCFL, 10K giờ, Không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Phong cách hình | - |
| Ứng dụng | Máy tính xách tay |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 6-bit) |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |