2026-03-31
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LTN141XA-L02 |
| Kích thước đường chéo | 14.1" |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1024(RGB)×768, XGA 91PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Diện tích hiển thị | 285.696(W)×214.272(H) mm |
| Viền màn hình | - |
| Độ sáng | - |
| Góc nhìn | 45/45/15/30 (Điển hình)(CR≥10) |
| Quan sát tốt ở | 6 giờ |
| Độ sâu màu | 262K |
| Hình dạng tổng thể | - |
| Tần số quét | 60Hz |
| Tỷ lệ tương phản | 230 : 1 (Điển hình) (TM) |
| Chế độ hoạt động | TN, Normally White, Transmissive |
| Thời gian phản hồi | 10/30 (Điển hình)(Tr/Td) ms |
| Đèn nền | 1 chiếc CCFL, 10K giờ, Không có Driver |
| Sử dụng cho | Máy tính xách tay |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Thông số tối đa | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |