2026-03-26
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã model | LTN141AT08-304 |
| Kích thước đường chéo | 14.1" |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1280(RGB)×800, WXGA 107PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Diện tích hoạt động | 303.36(W)×189.6(H) mm |
| Vùng viền | - |
| Góc nhìn | - |
| Chế độ hiển thị | TN, Normally White, Transmissive |
| Góc nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản hồi | - |
| Màu hiển thị | 262K |
| Loại đèn nền | |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | - |
| Kiểu dáng | Hình nêm (PCBA cong, T≥5.2mm) |
| Ứng dụng | Máy tính xách tay |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 kênh, 6-bit) |