2026-03-13
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LTN140KT14-401 |
| Kích thước đường chéo | 14.0" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1600(RGB)×900, HD+ 131PPI |
| Định dạng Pixel | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hiển thị | 309.6(W)×174.15(H) mm |
| Viền màn hình | - |
| Kích thước ngoài (mm) | 320.4(W)×205.1(H)×3(D) |
| Độ sáng | 250 (Điển hình)(cd/m²) |
| Góc nhìn | 45/45/20/40 (Điển hình)(CR≥10) |
| Nhìn tốt ở | 6 giờ |
| Độ sâu màu | 262K 48% NTSC |
| Hình dạng ngoài | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3.2mm) |
| Tần số quét | 60Hz |
| Xử lý bề mặt | Chống lóa (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 400 : 1 (Điển hình) (TM) |
| Chế độ hoạt động | TN, Normally White, Transmissive |
| Thời gian phản hồi | 16 (Điển hình)(Tr+Td) ms |
| Đèn nền | WLED, 15K giờ, Có Driver LED |
| Sử dụng cho | Laptop |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | eDP (1 Lane), HBR1 (2.7G/lane), Đầu nối 30 chân |
| Điện áp cung cấp | 3.3V (Điển hình) |
| Thông số tối đa | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |