2026-03-13
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LTN140KT13-301 |
| Kích thước đường chéo | 14.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1600 ((RGB) × 900, HD + 131PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 309.6 ((W) × 174.15 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 320.4 ((H) × 205.1 ((V) × 3,6 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 16 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 45/45/15/35 (loại) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K 48%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [10S4P], 15K giờ, với trình điều khiển LED |
| Phong cách biểu mẫu | Phẳng (PCBA phẳng, T3.4~4.0mm) |
| Được thiết kế cho | Máy tính xách tay |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (1 làn đường), HBR1 (2.7G / làn đường), 30 chân |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |